Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    39

Giải thik dùm cái PA CA của thằng này

sau mồi hồi save load và scout tìm dc thằng này. PA 194 mà sao max CA có 172 ?
    Ai giải thik dùm mình cái hay cái này là lỗi GS ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    120
    khả năng phát triển chỉ có 2 sao rưỡi...

Số bài viết
    128
    Không lỗi gì đâu. Thằng này quyết tâm 13 không cao, chuyên nghiệp, chịu áp lực quá thấp hơn nữa đang đá ở AEK thì nó lên được 172 là khá lắm rồi. GS chấm khả năng phát triển 2,5 sao là còn cao. Với cả thằng này chả biết cho đá ở đâu

Số bài viết
    155
    CB mà heading jumping strength và imp match thấp quá, phí PA thật

Số bài viết
    3,560
    Chỉ số công nhận lôm côm thật.
    Train thành tiền đạo cắm (target man hoặc defensive forward) dạng Roland Juhasz ấy, xong kiếm thầy ngon tut cho determination của nó lên cao là khác ngon nghẻ hết

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    39
    vấn đề ở đây là nó tới 172 là hết hả ? mình train tốt nó có dc tới 194 hok ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungvietpt Bài viết
    vấn đề ở đây là nó tới 172 là hết hả ? mình train tốt nó có dc tới 194 hok ?

có thể còn chả kéo lên nổi 172, cũng có thể kéo cao hơn 1 chút, nhưng ko bao h full được 194, đơn giản là thằng này có tài nhưng ko có tâm

Số bài viết
    403
    ^ văn vẻ thế nhỉ
    Nói chung ông tướng này chỉ số Personality của nó kém quá,nên đảm bảo tập cả đời cũng không max PA được,để khắc phục thì mua về rồi bảo mấy ông đội 1 của bạn có Determination cao kèm cặp nó,nếu may mắn nó sẽ thay đổi tính cách tốt hơn,sẽ lên được max PA,cơ mà 193/194 là hết cỡ :daudau:.
    Mà nói thật mua thằng này về train rồi bán đi,cột 3 chán quá nhất là Natural Fitness có 10 thì dự bị hạng sang là may.

Số bài viết
    39
    Hix hàng random nó vcl wa' :-< mình cầm mancity, kiếm dc 2 thằng random cũng ngon 1 thằng của roma 1 thằng của barca ngồi cả buổi sáng mới kiếm dc mà vào game hỏi approad nó no hok chịu về mới ghê tức wa' hỏi mua lun, Barca nó bán 15tr >"< ok lun mà thằng kia vẫn ko chịu về :@ mặc dù hết lời khen ngợi nó cả ngày làm cho thằng barca nó hưởng >"< tức ghê.

Số bài viết
    3,560
    Cứ kiếm thầy ngon tut cho nó đi, ko chắc là max 193/194 nhưng chắc chắn là sẽ vượt ngưỡng 172
    Có điều nên focus cho em nó cái Strength rồi thử nghiệm ở các vị trí khác, chỉ số này chắc chắn ko thể đá trung vệ :daudau:

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới